बॉबी देओल आणि नीलमची प्रेमकथा जाणून आपल्या हृदयाला घाम फुटेल, त्यांचे काय होते संबध हे जाणून घ्या.

बॉबी देओल आणि नीलमची प्रेमकथा जाणून आपल्या हृदयाला घाम फुटेल, त्यांचे काय होते संबध हे जाणून घ्या.

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीत अशी अनेक नाती कायम राहिली आहेत ज्यांची नेहमीच चर्चा होती. बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक प्रेमकथांनी भरभराट घडवून आणल्या ज्या त्यांच्या योग्य ठिकाणी कधी पोहोचू शकल्या नाहीत. बरेच अभिनेते आणि अभिनेत्री बर्‍याच वर्षांपासून एकत्र राहत होते, लोक विचार करू लागले की कदाचित आता ते लग्न करणार आहेत. पण नंतर बातमी येते की अभिनेता किंवा अभिनेत्रीचे लग्न कोठेतरी झाले आहे.

बॉबी देओल आणि नीलम कोठारी यांच्यातील संबंधही तशाच आहेत. 90 च्या दशकात त्यांच्या प्रेमाची बातमी खूप चांगली होती. परंतु त्यांचे संबंधही फार काळ टिकले नाहीत आणि 5 वर्षांच्या प्रेम प्रकरणानंतर त्यांना वेगळे व्हावे लागले. आम्ही त्याच्या प्रेमाची संपूर्ण कहाणी तुम्हाला सांगतो.

नीलम कोठारी यांनी अलिप्तपणाची कहाणी सांगितली

अभिनेत्री नीलम कोठारीने तिच्या आणि बॉबी देओलच्या 90 च्या दशकात ब्रेकअपबद्दल मासिकात मुलाखत दिली. तिचा आणि बॉबीमधील संबंध कोणत्याही तिसर्‍या व्यक्तीमुळे नव्हता परंतु दोघांनीही हा निर्णय एकत्र घेतला. या दोघांच्या ब्रेकअपचा दोष पूजा भट्ट यांच्यावर ठेवण्यात आला होता. नीलम यांनी पूजाविषयी स्पष्टीकरण देताना सांगितले की, तिच्यावर हे आरोप चुकीच्या पद्धतीने लावले गेले.

वेगळेपण वेदनादायक होते

नीलम कोठारीने एका मासिकेत सांगितले की, हा ब्रेकअप माझ्यासाठी खूप वेदनादायक होता. कोणापासून दूर राहिल्याने प्रत्येकजण दुःखी होतो, ज्याच्याशी आपण मनाशी जोडलेले आहात. बॉबीपासून वेगळे झाल्यानंतर नीलम म्हणाली की या निर्णयामुळे तिला आनंद आहे, कारण या निर्णयामुळे तिचे कुटुंब आनंदी आहे.

बॉबी देओल आणि नीलम कोठारी यांचे प्रेम जवळपास 5 वर्षे टिकले. नीलम कोठारी यांनी सांगितले की यादरम्यान ती कधीही नात्यात खुश नव्हती. नीलमच्या म्हणण्यानुसार, त्याने आणि बॉबी देओल यांनी एकत्र निर्णय घेतला होता की आता दोघांनीही वेगळे व्हावे.

सनी देओलशी चांगले संबंध होते

नीलमनेही तिच्या मुलाखतीत आनंद व्यक्त केला होता की, सनी देओलने तिचे आणि बॉबीचे संबंध तुटल्यानंतर तिचे वागणे बदलले नाही आणि दोघांनीही एकत्र चित्रीकरण केले. मीडिया रिपोर्टनुसार, नीलम कोठारी आणि बॉबी देओलचे ब्रेकअप बॉबीचे वडील धरम पाजी यांच्यामुळे झाले होते, कारण त्यांना एखाद्या अभिनेत्रीला आपल्या घराची सून बनवायची नव्हती. आपल्या मुलाखतीत नीलमने हेही उघड केले की ती बॉबीच्या कुटुंबावर रागावली नव्हती.

Disha

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *