नीता अंबानीचे ड्रायव्हरही लक्झरी जीवन जगतात,महिन्यात  मिळतो एवढा पगार वाचून चकित व्हाल

नीता अंबानीचे ड्रायव्हरही लक्झरी जीवन जगतात,महिन्यात  मिळतो एवढा पगार वाचून चकित व्हाल

रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे मालक मुकेश अंबानी हे जगातील एक नावाजलेले नाव आहे. त्याचे नाव भारतातल्या प्रत्येक लहान मुलांना माहित आहे . त्याचे नाव जितके मोठे आहे, तितकाच त्यांचा रुबाबदारपना देखील मोठा आहे.

होय,अंबानी यांचे संपूर्ण कुटुंब त्यांचे आयुष्य मोठ्या रुबाबदारपने जगतात .तुम्हाला कळू द्या की जगातील सर्वात महागड्या निवासी मालमत्तांपैकी एक, अँटिलियामध्ये अंबानी यांचे कुटुंब राहते, ज्यात 27 मजले आहेत.

मुकेश अंबानी जितके लोकप्रिय आहेत तितकी त्यांची पत्नी जितकी प्रसिद्ध आहे. मुकेश अंबानी यांची पत्नी नीता अंबानी अनेकदा चर्चेत असतात. नीता अंबानी आपल्या सौंदर्यामुळेच चर्चेत असतात ,

तर ती एक शक्तिशाली व्यावसायिक महिला आहे. तुम्हाला कळू द्या की नीता अंबानी ही आयपीएल टीम मुंबई इंडियन्सची शिक्षिकाही आहे, जी त्यांची चांगली देखभाल करते.

नीता अंबानी अनेकदा गरिबांना मदत करतानाही दिसतात. शिक्षण क्षेत्रातही त्यांनी खूप मदत केली आहे. याव्यतिरिक्त, अंबानी कुटुंबाद्वारे उघडल्या गेलेल्या कंपन्यांमध्येही लाखो लोक काम करतात.

तसेच त्यांच्या घरात अँटिलियामध्ये सुमारे 600 लोक काम करतात. असे म्हणतात की अंबानी कुटुंब त्यांच्या घरी काम करणाऱ्या लोकांची देखील काळजी घेते.

अंबानी कुटुंबाला कामासाठी कसोटी द्यावी लागते

मीडिया रिपोर्टनुसार अंबानींच्या घरात काम मिळणे फारच अवघड आहे. येथे काम करणार्‍या लोकांना बर्‍याच चाचण्या द्याव्या लागतात, त्यासाठी एक यंत्रणा तयार केली गेली आहे. एवढेच नव्हे तर नीता अंबानीचा ड्रायव्हर होण्यासाठी लोकांना बर्‍याच चाचण्या पास कराव्या लागतात, त्यासाठी कंपन्यांना कंत्राट दिले जातात.

अंबानी कुटुंबाचे ड्रायव्हर बनू इच्छिणाऱ्या लोकांकडून कंपन्या अनेक चाचण्या घेतात. अशा परिस्थितीत, ज्या लोकांची चाचणी घेतली जाते  त्यांना पुढील प्रशिक्षण दिले जाते. कंपन्या हे देखील ठरवतात की ड्रायव्हर ड्रायव्हिंग सोडून सर्व काही करण्यास सक्षम आहे, जेणेकरून तो मार्गातील अडचणी हाताळू शकेल.

म्हणजे अंबानी कुटुंबाचा ड्रायव्हर होण्यासाठी लोकांना पापडही लाटावे लागतात . तशाच प्रकारे, इतर कामांसाठीही  प्रशिक्षण व चाचणी घ्यावी लागते , त्यानंतर त्यांना अंबानी कुटुंबात प्रवेश मिळतो . तथापि, अंबानी कुटुंब आपल्या कर्मचार्‍यांची चांगली काळजी घेते.

नीता अंबानीच्या ड्रायव्हरचा पगार किती आहे?

नीता अंबानी यांच्या चालकाचा पगार दरमहा 2 लाख रुपये आहे. म्हणजेच नीता अंबानीचे वार्षिक ड्रायव्हर पॅकेज 24 लाख रुपये आहे. केवळ पगारच नाही तर नीता अंबानी आपल्या कर्मचार्‍यांना शिक्षण भत्ता आणि विमा यासारख्या सुविधा देखील पुरवतात जेणेकरुन ते चांगले जीवन जगू शकतील. एवढेच नव्हे तर त्यांच्या निवासस्थानाचीही व्यवस्था अंबानी कुटुंबीय करतात.

वृत्तानुसार, अंबानी कुटुंबातील कर्मचाऱ्यांची मुले परदेशात शिक्षण घेतात. अंबानी कुटुंब त्याचा खर्च उचलतो. तुमच्या माहितीसाठी तु म्हाला कळवतो  की निती अंबानी यांचे फोटोही बर्‍याचदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात, जे तिच्या चाहत्यांना खूप आवडतात. इतकेच नाही तर निती अंबानीचे सौंदर्यही वयानुसार वाढत आहे.

sarika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *