बघा का दिले जाते लग्नाच्या रात्री दूध…जर आपल्याला पण आपल्या पत्नी सोबत रात्री चांगले प्रदर्शन करायचे असेल तर आजच करा या गोष्टी.

बघा का दिले जाते लग्नाच्या रात्री दूध…जर आपल्याला पण आपल्या पत्नी सोबत रात्री चांगले प्रदर्शन करायचे असेल तर आजच करा या गोष्टी.

प्रत्येकाच्या जीवनात लग्नाला खूप महत्त्व असते. अनेक लोक आपल्या पद्धतीने लग्न करत असतात. आपल्याला माहित आहे की हा मानवी जीवनाचा एक महत्त्वाचा भाग आहे. लग्नानंतर, वधू आणि वर हे हनिमून जातात आणि या क्षणाची प्रत्येक जण वाट पाहत असतो. हनिमूनच्या दिवशी दोन जीव एकत्र होत असतात.

गोत्र विवाह निषिद्ध आहे

आपला हा दिवस अविस्मरणीय होण्यासाठी कुटुंबातील सर्व लोक शक्यतो प्रयत्न करतात. उदाहरणार्थ, नवीन-जोडप्यांची खोली फुलांनी सजवली जाते तसेच वधूला आपल्या पतीसाठी केशर दुधासह पाठवून दिले जाते. हे आपण बर्‍याचदा चित्रपटांमध्येही पाहिले आहे.

परंतु आपणास माहित आहे का की केशर दूधच का दिले जाते. पण ते देण्यामागे बरीच कारणे आहेत. आपल्याला माहित नसेल पण हनीमूनच्या रात्री केशर दुधाची महत्त्वपूर्ण भूमिका असते. तर चला मग आपण जाणून घेऊया की दूध पिण्याचे काय फायदे आहेत.

लग्नाच्या पहिल्या रात्री केशर दूध पिण्याचे फायदे:-

असे म्हटले जाते की रात्री केशरचे दूध पिण्यामुळे आपली संप्रेरक पातळी सुधारते. यामुळे लैं-गिक आनंद मिळण्यासाठी टेस्टोस्टेरॉन आणि इस्ट्रोजेन असे दोन हार्मोन्स बनतात आणि वाढत्या संप्रेरक पातळीमुळे हे दोघेही खूप समाधानी होत असतात.

पण त्या रात्री फक्त दूध पिले जाऊ नये. जर आपण त्यात केशर किंवा शिलाजीत मिसळले तर ते आपल्या प्रजनन प्रणालीसाठी चांगले मानले जाते. यामुळे आपली लैंगिक क्रियाकलाप वाढते आणि आपण त्या रात्री आपल्या पत्नी सोबत चांगले प्रदर्शन करतो.

कामसूत्रानुसार जर एका जातीची बडीशेप, मध, नघपान आणि साखर या सर्वांचे मिश्रण दुधात घालून पिले तर ते आपल्या ऊतींना सामर्थ्य देते. तसेच अशाप्रकारच्या दुधामुळे आपली प्रणयाची भावना जागृत होते.

केशर दुधामुळे शरीराची प्रतिकारशक्ती सुधारते. याशिवाय आपले पचन सुद्धा चांगले होते. आणि जर या दोन्ही गोष्टी आपल्या चांगल्या असतील तर आपण रात्री चांगली कामगिरी करण्यास सक्षम असाल.

केशर दुधाचे सेवन आपल्यामध्ये आग लावण्याचे कार्य करते. एवढेच नाही तर आपल्या पुनरुत्पादक पेशींना पोषणही मिळते.

monika

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *