जर आपण आर्थिक संकटासह संघर्ष करीत असाल तर पीठाचा वापर करून या युक्त्या करा, यामुळे धनवर्षा जोरदार होईल.

जर आपण आर्थिक संकटासह संघर्ष करीत असाल तर पीठाचा वापर करून या युक्त्या करा, यामुळे धनवर्षा जोरदार होईल.

सन २०२० मध्ये कोरोना जागतिक साथीने विनाश केले आणि कोट्यावधी लोकांचे बळी गेले. त्याच वेळी बर्‍याच लोकांचा व्यवसाय गमावला, ज्यामुळे लोकांना आर्थिक त्रास सहन करावा लागला. अशा परिस्थितीत, कोरोनामुळे होणार्‍या त्रासातून लोक अद्याप सावरलेले नाहीत.

बरं, आज आम्ही तुम्हाला विज्ञानात सांगितलेल्या पीठाशी संबंधित काही युक्त्यांबद्दल सांगणार आहोत, जे हळूहळू तुमचे त्रास संपवतील. होय, पीठ केवळ पोट भरण्यासच मदत करत नाही तर काही विशेष मार्गांनी तो आपणासही चिंतापासून मुक्त करू शकतो. तंत्रशास्त्राचे हे उपाय आपल्यासाठी फायद्याचे ठरतील. चला तर मग या पिठांच्या उपायांबद्दल जाणून घेऊया…

पैसे मिळवण्यासाठी हे काम करा

तंत्रशास्त्रानुसार, गुरुवारी पिठात थोडी हळद घालून गाईला खाण्यास दिल्यामुळे उत्पन्न वाढते. तसेच, हा उपाय घराची नकारात्मक उर्जा काढून टाकतो आणि थांबलेल्या पैशाची तरतूद करतो. याशिवाय आपल्या घरात जर पैसे थांबत नसतील तर हे उपाय करा.

या स्त्रोतामुळे उत्पन्नाचे स्रोत वाढतील

गिरणीत पीठ दळणासाठी शनिवार हा सर्वोत्तम दिवस मानला जातो. गहू दळण्यापूर्वी 100 ग्रॅम हरभरा, 100 ग्रॅम तुळस आणि 2 केशर धान्य घाला. असे केल्याने घरातील उत्पन्नाचे स्रोत आणि आर्थिक संकट दूर होते. याशिवाय घरातील सदस्यांच्या नात्यातही गोडपणा कायम राहतो.

सोभाग्य मिळविण्यासाठी हे उपाय करा.

तंत्रशास्त्रात नशीब मिळवण्याचे म्हटलेगेले आहे की पिठामध्ये थोड्या प्रमाणात साखर घालून  मुंग्यांना  साखर घालावी. असे केल्याने पैशाशी संबंधित सर्व अडचणी कायमच्या दूर होतात आणि नशिबाची साथ मिळते. त्याशिवाय शनि, राहू आणि केतु यांच्या अशुभ परिणामापासून स्वातंत्र्य मिळते.

नोकरीत प्रगती करण्याचा हा एक निश्चित मार्ग आहे

नोकरीमध्ये पदोन्नती न मिळणे किंवा व्यवसायात पदोन्नती न मिळणे याबद्दल बरेच लोक खूप नाराज आहेत. अशा परिस्थितीत तुम्हालाही या गोष्टींमुळे त्रास होत असेल तर रविवारी गुळ व मैद्याने गोड पुरी बनवून लाल गाईला खायला द्या. न्यूरो सायन्सच्या मते असे केल्याने नोकर्‍या आणि व्यवसायाशी संबंधित सर्व समस्या दूर होतात. त्याचबरोबर, ग्रहांचा देव सूर्य याचा शुभ प्रभाव जीवनात प्राप्त होतो.

जर तुम्ही कर्ज घेत असाल तर हे काम करा

आजच्या जगात कर्ज सामान्य झाले आहे. बरेच लोक आपल्या आयुष्यातील गोष्टींच्या पूर्ततेसाठी कर्ज घेतात, परंतु कधीकधी हे कर्ज इतके वाढते की त्यावर मात करणे फार कठीण आहे. अशा परिस्थितीत शनिवारी पावावर मोहरीचे तेल घालून एका कुत्र्याला खायला द्या, असे केल्याने कर्जाशी संबंधित समस्या दूर होतात.

जर तुम्हाला प्रगती करायची असेल तर नक्कीच या सोप्या उपायाचे अनुकरणं करा

तंत्रशास्त्रानुसार शनिवारी पीठाच्या लहान गोळ्या बनवून माशांना खायला द्या. जर तुम्ही असे केले तर तुम्हाला शनिदेवच्या अशुभ प्रभावांपासून मुक्ती मिळेल आणि प्रगतीचा मार्गही उघडला जाईल.

Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *