डान्स दीवाने 3 च्या सेटवर माधुरी दीक्षित रडली, डोळे झाले शांत, कारण जाणून घ्या

डान्स दीवाने 3 च्या सेटवर माधुरी दीक्षित रडली, डोळे झाले शांत, कारण जाणून घ्या

हे ऐकून माधुरी रडली…

वास्तविक आजकाल डान्स दिवाना 3 चा प्रोमो सोशल मीडियावर जोरात व्हायरल होत आहे. या प्रोमोमध्ये शोची न्यायाधीश आणि प्रसिद्ध अभिनेत्री माधुरी दीक्षित रडताना दिसत आहे. होय, नुकत्याच झालेल्या प्रोमोमध्ये, गावातील एका प्रतिभावान नृत्यांगनाने तिच्या नृत्य कौशल्याची आणि संघर्षाची कहाणी सांगितली, ही कहाणी ऐकल्यानंतर प्रत्येकजण भावूक झाला. या भागात माधुरी दीक्षितच्या हृदयानेही या नर्तकच्या कथेला स्पर्श केला आणि तिच्या डोळ्यातून अश्रू आले.

ग्रामीण भागात अत्यंत गरीबीत राहणारा हा कलाकार आपल्या नृत्यात खास आहे. या डान्सरला डान्स दिवाना 3 वर पोहोचण्यासाठी खूप संघर्ष करावा लागला आणि त्याचा हा प्रवास अजिबात सोपा नव्हता. तथापि, नृत्यांगनेने कठोर परिश्रम आणि समर्पणाने हे स्थान प्राप्त केले.

उदय नावाच्या प्रतिभावान नृत्यांगनाने डान्स दिवाना 3 च्या मंचावर स्वतःबद्दल बोलताना सांगितले की, ‘मी आदिवासी आहे आणि मी माझ्या कुटुंबाला पोसण्यासाठी मजूर म्हणून काम करतो. उदय पुढे म्हणाले की आमच्या कॉलनीतील लोकांना स्वप्नांचा हक्क नाही. असं म्हणत तो ओरडला. त्याची कहाणी ऐकून शोचे सर्व न्यायाधीशही रडतात. उदय अश्रू ढासळलेला पाहून शोच्या न्यायाधीश धर्मांनी त्याला प्रोत्साहन दिले आणि परफॉर्म करण्याचा सल्ला दिला.

आपली कथा सांगितल्यानंतर उदयने आपल्या आश्चर्यकारक कामगिरीने सर्वांना चकित केले. उत्कृष्ट कामगिरीनंतर शोचे न्यायाधीश त्याला कायमचे उभे राहून प्रोत्साहन देतात आणि त्याच्या नृत्याची प्रशंसा करतात. अशा परिस्थितीत सर्वांना आशा आहे की उदय डान्स दिवाना पार्ट -3 शोमध्ये जबरदस्त स्पर्धक म्हणून दिसणार आहे. तुमच्या माहितीसाठी आपल्या माहितीसाठी कळवतो की माधुरी दीक्षित, धर्मेश येलांडे आणि तुषार कालिया या शोमध्ये न्यायाधीश म्हणून दिसणार आहेत.

Disha

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *